Mùa hè trễ nải cùng trang phục đơn sắc tinh tế

Share on

Mùa hè đến nhẹ nhàng cùng những bộ trang phục đơn sắc tạo nên phong cách thanh lịch với vẻ trễ nải gợi cảm.

Nhiếp ảnh: Diego MERINO, Tạo phong cách: David LAMB


Hình trái: Áo khoác, quần vải lanh và áo sơ-mi cotton kẻ sọc Ralph Lauren (ralphlauren.com).
Hình phải: Áo khoác da lộn Richard James (richard-james.com); Áo thun cotton và quần len Thom Sweeney (thomsweeney.co.uk); Giày da lộn Tod’s (tods.com); Ghế DKR của Charles & Ray Eames thiết kế cho Vitra ở Conran Shop (conranshop.co.uk).


Hình trái: Bộ suit linen pha len Canali (canali.com); Giày thể thao da Tod’s (tods.com); ghế gỗ sồi Hans J. Wegner thiết kế cho Carl Hansen & Søn ở Conran Shop (conranshop.co.uk).
Hình phải: Áo khoác bằng vải cotton và quần cotton Hermès (hermes.com).


Hình trái: Áo khoác da và áo polo cotton của Paul Smith (paulsmith.com); Quần cotton pha lụa Kiton (kiton.it).
Hình phải: Áo blouson da đanh (da hươu nai thuộc) và quần cotton của Stefano Ricci (stefanoricci.com).

Hình trên: Áo len cashmere của Connolly (Connollyengland.com).


Hình trên: Áo jacket 2 hàng cúc vải cotton pha len, quần ống rộng, sơ-mi lụa pha cotton, giày thể thao da của Louis Vuitton (louisvuitton.com); ghế Charles Pollock ở Conran Shop (conranshop.co.uk).

Share on

Published May 23, 2019
×
  • No products in the cart.