Lãng tử mùa thu

Share on

Bên mặt hồ Como bàng bạc chớm thu, người đàn ông Robb Report trở nên lãng tử hơn trong áo choàng cashmere và trang phục dạ flannel tinh tế.

      Người mẫu: Joel FRAMTON;  Biên tập: Luis CAMPUZANO;   Trợ lý hình ảnh: Luca COSTA
T
rợ lý phong cách: Cristina CROSARA;  Sản xuất: Monica POLI, George TULLI


Áo jacket 2 hàng khuy Drumohr (drumohr.com); Áo dài tay bằng cashmere và lụa tơ tằm Ermenegildo Zegna (zegna.us); Quần Tod’s (tods.com); Giày da bê John Lobb (johnlobb.com); Khăn quàng cổ cashmere Isaia (tại neimanmarcus.com); Thắt lưng da Giorgio Armani (armani.com).


Áo khoác len Massimo Alba và áo T-shirt cotton pha len jersey (massimoalba.com); Quần joggers len Boglioli (bogliolimilano.com); Khăn quàng cổ sợi pha len Corneliani (corneliani.com); Thắt lưng Giorgio Armani (armani.com); Đồng hồ Panerai PAM0791 Radiomir Phiên bản đặc biệt Art Deco 47 mm (panerai.com).


Áo jacket 2 hàng khuy Drumohr (drumohr.com); Khăn quàng cổ cashmere Isaia (tại neimanmarcus.com); Đồng hồ IWC Schaffhausen Portugieser lịch vạn niên (iwc.com).


Áo khoác dài 2 hàng khuy bằng len và cashmere cùng áo sơ-mi cotton Hermès (hermes.com); Áo jacket cashmere Brioni (brioni.com); Quần vải len xếp nếp Dior (dior.com).


Áo khoác da lộn bằng da cừu Corneliani (corneliani.com); Áo sơ-mi cotton Hermès (hermes.com); Quần len Isaia (isaia.it); Giày da bê Bruno Magli (brunomagli.com); Đồng hồ lịch vạn niên IWC Schaffhausen Portugieser (iwc.com); Kính râm Garrett Leight (garrettleight.com).


Áo khoác thể thao bằng len & cashmere Isaia (isaia.it); Áo sơ-mi denim Brunello Cucinelli (brunellocucinelli.com); Áo sơ-mi cotton Rochas Homme (rochas.com); Áo giữ ấm cotton Boglioli (bogliolimilano.com); Quần len Loro Piana (loropiana.com); Boots cổ ngắn Santoni (santonishoes.com); Thắt lưng da Giorgio Armani (armani.com).

Share on

Published September 14, 2019
×
  • No products in the cart.